Saturday, August 17, 2019

జగన్ పాలనపై పెరుగుతున్న ప్రజా వ్యతిరేకత... ప్రధాన కారణాలేమిటి?

జగన్ పాలనపై పెరుగుతున్న ప్రజా వ్యతిరేకత... ప్రధాన కారణాలేమిటి?

Monday, July 29, 2019

జగన్ పరిపాలనలో ఆంధ్రాకు "అధః పాతాళం" గ్యారెంటీ అన్న రాజకీయ విశ్లేషకుల వాదనలో వాస్తవమెంత? | Political analysts claim that Andhra is a “bad underworld” guarantee in the Jagan administration?

జగన్ పరిపాలనలో ఆంధ్రాకు "అధః పాతాళం" గ్యారెంటీ అన్న రాజకీయ విశ్లేషకుల వాదనలో వాస్తవమెంత?

Sunday, June 30, 2019

జగన్ ప్రభుత్వం పట్ల AP ప్రజల ఆందోళన పెరుగుతుందా?

జగన్ ప్రభుత్వం పట్ల AP ప్రజల ఆందోళన పెరుగుతుందా?

Saturday, June 1, 2019

నవరత్నాల పంట జగన్ ఆంధ్రాలో పండించగలడా? | Can Navaratna's crop grow in Andhra?

నవరత్నాల పంట జగన్ ఆంధ్రాలో పండించగలడా? | Can Navaratna's crop grow in Andhra?

Saturday, May 25, 2019

Tuesday, May 7, 2019

వైయస్సార్ సిపిని బిజెపిలో విలీనం చేయాల్సిన అవసరం జగన్ కుందా?

వైయస్సార్ సిపిని బిజెపిలో విలీనం చేయాల్సిన అవసరం జగన్ కుందా?

Tuesday, April 23, 2019

రాష్ట్రంలో టిడిపి, కేంద్రంలో కాంగ్రెస్ వస్తే "హైదరాబాద్" ప్రత్యేక రాష్ట్రంగా ఏర్పడే అవకాశం ఉందా?

రాష్ట్రంలో టిడిపి, కేంద్రంలో కాంగ్రెస్ వస్తే "హైదరాబాద్" ప్రత్యేక రాష్ట్రంగా ఏర్పడే అవకాశం ఉందా?

Wednesday, April 17, 2019

ఆంధ్రాలో అధికారం మళ్ళీ చంద్రబాబుదా? లేక జగన్ సొంతమా?

ఆంధ్రాలో అధికారం మళ్ళీ చంద్రబాబుదా? లేక జగన్ సొంతమా?

Thursday, April 4, 2019

బయటపడ్డ లక్ష్మీపార్వతి బాగోతం వైయస్సార్ పార్టీని దెబ్బ తీయనుందా? | Will the Laxmi Parvathi be thrown out of the YSRCP Party?

బయటపడ్డ లక్ష్మీపార్వతి బాగోతం వైయస్సార్ పార్టీని దెబ్బ తీయనుందా?

Monday, February 18, 2019

కేంద్రంలో చంద్రబాబు చక్రం తిప్పగలడా?

Can-the-wheel-of-Chandrababu-be-rotated-at-the-center
Can the wheel of Chandrababu be rotated at the center

కేంద్రంలో చంద్రబాబు చక్రం తిప్పగలడా?